Forum Lớp 10A1-THPT Trường Chinh

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Forum Lớp 10A1-THPT Trường Chinh

2 posters

Vào đây chém gió nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Admin
    Admin
    Admin

Vào đây chém gió nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Vào đây chém gió nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Admin Thu Nov 24, 2011 5:56 pm

Mở topic để mọi người cùng nhau vào đây mà chém gió kinhcan kinhcan kinhcan kinhcan kinhcan kinhcan
    Điều đầu tiên mình xin nói là mình thấy Forum mình dạo gần đây "ế" quá nucnoi nucnoi nucnoi
    Cho mình hỏi thẳng rằng MỌI NGƯỜI CÓ THẤY FORUM MÌNH NHÀM CHÁN KHÔNG????
    Hỏi thật lòng đấy nhé nod nod nod nod
    Admin đang suy nghĩ đến chuyện đóng cửa Forum mà theo cách khác người ta còn gọi là drop công việc đó!!!!!!!
    Mình tạo Forum với mong muốn lớp mình có thể cùng nhau chia sẻ những suy nghĩ về trường, về lớp, có những khoảng thời gian thư giản sau cả đống bài tập mình ngày nào chúng ta cũng phải làm,....Nhưng mình cảm thẩy nhiều bạn cảm thấy nhàm chán với nó!! thodai
    Mình nói đúng chứ!?
    Haizzzzzz thôi thôi mình đánh máy tới đây thôi việc còn lại là để các bạn chém gió umbala umbala umbala umbala umbala

P/S: Mình mở ra nhiều topic, mở ra nhiều cái vui là để 'câu' các bạn vào nhưng nếu như cái topic này mà bị "ế" thì mình sẽ đóng cửa luôn cái Forum này! Một ngày nọ các bạn vào tên mình của Forum mà thấy dòng "Forum không tồn tại" thì hiểu rồi nhé handsome handsome handsome handsome
    pii.chuot.eu
    pii.chuot.eu

Vào đây chém gió nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Vào đây chém gió nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by pii.chuot.eu Tue Nov 29, 2011 6:29 pm

Ad làm gì mà nãn dzữ zị. từ từ r` pà kOan sẽ dzô nườm nượp mừz...chẳng là chưa "hứng thú" lắm thôu...mới "kinh doanh" cóz tí xỉ mà như z. là ko -dC. rầu...
    Admin
    Admin
    Admin

Vào đây chém gió nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Vào đây chém gió nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Admin Thu Dec 01, 2011 2:28 pm

dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead dead

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri May 10, 2024 1:43 pm